MAONI YA MWONEKANO WA AWALI WA TOVUTI YA BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA (BMT)
Ushauri wetu  tovuti iwe katika mwonekano wa lugha ya moja ya Kiswahili au tuwe  na tovuti mbili ya Kiswahili na kiingerza  na siyo kuchanganya  lugha kama toleo la kwanza linavyoonekana katika  baadhi ya sehemu mfano;
· Sehemu ya registration  na Publication mmetumia neno sheria  badala ya  Laws/Rules
· Lakini pia, sehemu ya  division  kama ni Kiingereza  iandikwe Departiment au kama ni Kiswahili iiandikwe Idara 

· Na kipengele cha mwisho kwenye Registration  - NSCREGISPEECHES – iondelewe katika Menu list

· Reposport katika publications  kiondolewe 
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